ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ –-ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਦੇ ਦਿਨ ਜਦੋਂ ਪੂਰਾ ਦੇਸ਼ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਸੀ ਦਿਨ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਸਰੋਜਨੀ ਨਗਰ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਇੱਕ 19 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗੈਂਗਰੇਪ ਦੀ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ। ਵਾਰਦਾਤ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਪੀੜਤ ਕੁੜੀ ਨੇ 100 ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਕਾਲ ਕਰਕੇ ਦਿੱਤੀ। ਕੁੜੀ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਮਾਡਲਿੰਗ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਆਜਮਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਰੀਬ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਇਸ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਮੁੰਬਾਈ ਗਈ ਸੀ। ਉੱਥੇ ਉਸਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਸਤੀਸ਼ ਨਾਮ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਹੋ ਗਈ। ਸਤੀਸ਼ ਨੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਦੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੁੜੀ ਦਿੱਲੀ ਚੱਲੇਗੀ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਉਸਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਉਹ ਇੱਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਨਾਲ ਕਰਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੜੀ ਦੀ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ ਕਿ ਪਿਛਲੇ 15 ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਸਤੀਸ਼ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਘੁਮਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ 24 ਨੂੰ ਆਰੋਪੀ ਨੇ ਪੀੜਤ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਕਾਲ ਕਰਕੇ ਸਾਉਥ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਮਾਲ ਵਿੱਚ ਬੁਲਾਇਆ ,ਉੱਥੇ ਉੱਤੇ ਸਤੀਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਜੱਗੀ ਨਾਮ ਦਾ ਉਸਦਾ ਦੋਸਤ ਵੀ ਸੀ। ਮਾਲ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪਾਰਟੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਸਤੀਸ਼ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਰੋਜਨੀ ਨਗਰ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫਲੈਟ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਿਆ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਨਸ਼ੀਲਾ ਪਦਾਰਥ ਖਿਲਾਕੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤਿੰਨਾਂ ਨੇ ਰੇਪ ਕੀਤਾ। 25 ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰਾਂ ਹੋਸ਼ ਆਇਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਤੁੰਰਤ 100 ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਫੋਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪੁਲਿਸ ਤੁਰੰਤ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਅਤੇ ਆਰੋਪੀ ਸਤੀਸ਼ ਅਤੇ ਜੱਗੀ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਮੈਡੀਕਲ ਵਿੱਚ ਰੇਪ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗੈਂਗਰੇਪ ਦੀ ਧਾਰੇ ਦੇ ਤਹਿਤ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਦੋਨਾਂ ਆਰੋਪੀਆਂ ਨੂੰ ਗਿਰਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਇਕ ਆਰੋਪੀ ਹਜੇ ਵੀ ਫਰਾਰ ਹੈ।