ਸਿਡਨੀਂ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਨੇ ਸਿਡਨੀ ਟੈਸਟ ਪਾਰੀ ਅਤੇ 123 ਦੌੜਾਂ ਨਾਲ ਜਿੱਤ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ 2017 ਏਸ਼ੇਜ਼ ਸੀਰੀਜ਼ 4-0 ਦੇ ਵੱਡੇ ਫ਼ਰਕ ਨਾਲ ਜਿੱਤ ਲਈ ਹੈ। ਦੂਜੀ ਪਾਰੀ ਵਿਚ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੀ ਟੀਮ 303 ਦੌੜਾਂ ਨਾਲ ਪਛੜਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਿਰਫ਼ 180 ਦੌੜਾਂ ਹੀ ਬਣਾ ਸਕੀ। ਇੰਗਲੈਂਡ ਕਪਤਾਨ ਜੋ ਰੂਟ ਆਖਰੀ ਦਿਨ ਡੀਹਾਈਡਰੇਸ਼ਨ, ਡਾਇਰੀਆ ਅਤੇ ਉਲਟੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਹੋਏ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਮੈਦਾਨ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਉਤਰੇ। ਰੂਟ 58 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ ਖੇਡ ਰਹੇ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕੋਈ ਵੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦਾ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਰ ਨਹੀਂ ਟਿਕ ਸਕਿਆ। ਪੈਟ ਕਮਿੰਸ ਨੇ ਦੂਜੀ ਪਾਰੀ ਵਿਚ ਪਹਿਲੀ ਪਾਰੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ 4 ਵਿਕਟਾਂ ਝਟਕਾਈਆਂ ਅਤੇ ਮੈਚ ਵਿਚ 8 ਵਿਕਟਾਂ ਲਈਆਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੈਨ ਆਫ਼ ਦਿ ਮੈਚ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਉਥੇ ਹੀ, ਆਸਟਰੇਲੀਆਈ ਕਪਤਾਨ ਸਟੀਵ ਸਮਿਥ ਨੂੰ ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿਚ 137.40 ਦੀ ਔਸਤ ਨਾਲ 7 ਪਾਰੀਆਂ ਵਿਚ 687 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਮੈਨ ਆਫ਼ ਦਿ ਸੀਰੀਜ਼ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੁਲ 3 ਸੈਂਕੜੇ ਅਤੇ 2 ਅਰਧ ਸੈਂਕੜੇ ਲਗਾਏ। ਕੰਗਾਰੂ ਟੀਮ ਦੇ ਸਾਰੇ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ਨੇ 20 ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਕਟਾਂ ਲਈਆਂ। ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿਚ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੌੜਾਂ ਸਮਿਥ ਨੇ ਬਣਾਈਆਂ ਅਤੇ ਕਮਿੰਸ 23 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ਵਿਚੋਂ ਟਾਪ ਉੱਤੇ ਰਹੇ।