ਜਿੰਨੀ ਸ਼ਿੱਦਤ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸਦੀ ਮੈਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ੀ ਹੈ- ਕੇਜਰੀਵਾਲ
ਜੱਜ ਲੋਆ ਕਤਲ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿਛ ਕਰਨ ਦੀ ਵੀ ਹਿੰਮਤ ਦਿਖਾਵੇ ਜਾਂਚ ਏਜੇਂਸੀਆਂ -ਕੇਜਰੀਵਾਲ
ਜਿੰਨੀ ਸ਼ਿੱਦਤ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸਦੀ ਮੈਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ੀ ਹੈ- ਕੇਜਰੀਵਾਲ
ਮੁੱਖ ਸਕੱਤਰ ਨਾਲ ਮਾਰ ਕੁੱਟ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਸਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵੱਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਥੱਪੜਕਾਂਡ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਅਤੇ ਉਪ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਮਨੀਸ਼ ਸਿਸੋਦਿਆ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿਛ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ .ਸੀਐਮ ਘਰ ਦਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਚੇਕ ਕਰੇਗੀ। ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਪੁਲਿਸ ਥੱਪੜਕਾਂਡ ਵਾਲੀ ਰਾਤ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਵਿਧਾਇਕਾਂਤੋਂ ਵੀ ਪੁੱਛਗਿਛ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਟੀਮ ਸੀਐਮ ਘਰ ਦੇ ਘਰ ਪਹੁਂਚ ਗਈ ਹੈ .ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ 21 CCTV DVR ਸੀਜ ਕੀਤੀ ਹੈ।
ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਉੱਤੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੇ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਉੱਤੇ ਵੱਡਾ ਹਮਲਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿੰਨੀ ਸ਼ਿੱਦਤ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ , ਇਸਦੀ ਮੈਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ੀ ਹੈ। ਪਰ ਮੈਂ ਜਾਂਚ ਏਜੇਂਸੀਆਂ ਨੂੰ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਜੱਜ ਲੋਆ ਦੇ ਕਤਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਹ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿਛ ਕਰਨ ਦੀ ਵੀ ਹਿੰਮਤ ਦਿਖਾਵਾਂ .