ਬਲੀਆ— ਬਲੀਆ ਦੇ ਬੈਰੀਆ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਤੋਂ ਬੀ. ਜੇ. ਪੀ. ਵਿਧਾਇਕ ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਆਪਣੇ ਵਿਵਾਦਿਤ ਬਿਆਨਾਂ ਦੇ ਚਲਦੇ ਆਏ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਬਣੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਿਰ ਤੋਂ ਇਕ ਵਿਵਾਦਿਤ ਬਿਆਨ ਦੇ ਕੇ ਅੱਗ ‘ਚ ਘਿਉ ਪਾਉਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸਾਧਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਨੂੰ ਪੀ. ਐੱਮ. ਉਮੀਦਵਾਰ ਮੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਪੀ. ਐੱਮ. ਬਣਨਗੇ ਤਾਂ ਡਰਾਮੇ ਦੇ ਦਰੋਗਾ ਲੱਗਣਗੇ, ਜੋ ਰਾਤ ‘ਚ ਪਿਸਤੌਲ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦਿਨ ‘ਚ ਬਕਸਾ ਢੋਹਦਾ ਹੈ।
ਰਾਹੁਲ ਕੋਲ ਕੋਈ ਯੋਗਤਾ ਨਹੀਂ-
ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਰਾਹੁਲ ਕੋਲ ਕੋਈ ਯੋਗਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਹ ਕਿਸ ਲਾਇਕ ਹੈ ਕਰਨਾਟਕ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਭ ਨੂੰ ਬੈਲਗੱਡੀ ਚਲਾ ਕੇ ਦਿਖਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਬੈਲਗੱਡੀ ਚਲਾਉਣ ‘ਚ ਸਮਰੱਥ ਹੈ ‘ਤੇ ਦੇਸ਼ ਚਲਾਉਣ ‘ਚ ਨਹੀਂ।
ਰਾਮ ਰਾਜ ਦੀ ਕਲਪਨਾ ਸਾਕਾਰ ਕਰੇਗੀ ਸਰਕਾਰ –
ਭਾਜਪਾ ਵਿਧਾਇਕ ਇੰਨੇ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਰੁਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਭਾਰਤ ਭੂਮੀ ‘ਚ ਅਵਤਾਰ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਭਗਵਾਨ ਨੇ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਰਾਮ, ਲਕਸ਼ਮਣ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਹਨੁਮਾਨ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਅਖੰਡ ਬ੍ਰਹਮਚਾਰੀ ਯੋਗੀ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਰਾਮ ਲਕਸ਼ਮਣ ਅਤੇ ਹਨੁਮਾਨ ਤਿੰਨਾਂ ਦੀ ਜੋੜੀ ਭਾਰਤ ਭੂਮੀ ‘ਤੇ ਰਾਮ ਰਾਜ ਦੀ ਕਲਪਨਾ ਸਾਕਾਰ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਰਾਮ ਰਾਜ ਆਵੇਗਾ।
ਸਪਾ-ਬਸਪਾ ਗਠਜੋੜ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ –
ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਪਾ-ਬਸਪਾ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸਾਧਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ਨੇਤਾ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਮਿਲੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਜਿੰਨਾ ਦੇਖੇਗੀ ਉਹ ਕੱਲ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਲਈ ਵੀ ਲੜਨਗੇ। ਬੀ. ਜੇ. ਪੀ. ਵਿਧਾਇਕ ਨੇ ਸਪਾ-ਬਸਪਾ ਗਠਜੋੜ ਨੂੰ ਦੋ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾ ਦਾ ਮੇਲ ਦੱਸਿਆ।