ਫ਼ਿਲਮੀ ਅਦਾਕਾਰ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੋਂ ਵੱਖਰੇ ਸਬਜੈਕਟਾਂ ‘ਤੇ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਉਥੇ ਹੁਣ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦੀ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮੋਸਟ ਅਵੇਟਿਡ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਸਟਾਈਲ ਦਾ ਐਲਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੈਮ ਮਾਨੇਕਸ਼ਾਹ ਦੀ ਜੈਯੰਤੀ ‘ਤੇ ਰਾਣੀ ਸਕਰੂਵਾਲਾ ਅਤੇ ਮੇਘਣਾ ਗ਼ੁਲਜ਼ਾਰ ਨੇ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਸਟਾਰਰ ਆਪਣੀ ਬਾਓਪਿਕ ਦਾ ਟਾਈਟਲ ਸੈਮ ਬਹਾਦੁਰ ਐਲਾਨਿਆ ਹੈ। ਮੇਘਣਾ ਨੇ ਅੱਜ ਯਾਨੀ ਸੈਮ ਮਾਨੇਕਸ਼ਾਹ ਦੀ ਜੈਯੰਤੀ ‘ਤੇ ਇਸ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਨਾਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸੈਮ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਾਨ ਯੁੱਧ ਨਾਇਕਾਂ ‘ਚੋਂ ਇੱਕ ਸਨ। ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਸਟਾਰਰ ਫ਼ਿਲਮ ਸੈਮ ਬਹਾਦੁਰ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਮੇਘਣਾ ਗੁਲਜ਼ਾਰ ਹੈ। ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਨੇ ਇਸ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਟਾਈਟਲ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।
ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਬਹਾਦੁਰ ਮਾਨੇਕਸ਼ਾਹ ਦੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਿਤ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਨੂੰ ਜਿਊਂਦਾ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਫ਼ਿਲਮ ਨਾਲ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦਾ ਲੁੱਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੁੱਕ ਨੂੰ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਪਸੰਦ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦਾ ਇਹ ਲੁੱਕ ਸਾਲ 2019 ‘ਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ‘ਚ ਸੈਮ ਦੀ ਬਰਸੀ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਉਥੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦਾ ਦੂਸਰਾ ਲੁੱਕ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਸੀ ਜਿਸ ‘ਚ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦਾ ਫ਼ੀਲਡ ਮਾਰਸ਼ਲ ਨਾਲ ਮਿਲਦੇ ਲੁੱਕ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਉਥੇ ਹੁਣ ਫ਼ਿਲਮ ਦਾ ਨਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਿਆ ਹੈ।
ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇਨਸਟਾਗ੍ਰੈਮ ‘ਤੇ ਫ਼ਿਲਮ ਦਾ ਨਾਂ ਜਾਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਕੋਈ ਵਿਯੂਅਲ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਸ ਇਸ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣਾਈ ਦੇਵੇਗੀ।